Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Viết ko dấu-Lợi-Hại

Go down 
Tác giảThông điệp
HN_Super_QA

HN_Super_QA

Nam Posts : 42
Birthday : 13/01/1992

Viết ko dấu-Lợi-Hại Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết ko dấu-Lợi-Hại   Viết ko dấu-Lợi-Hại EmptyThu Apr 01, 2010 10:40 pm

Cu ti thuong,
Luc nay bo me ban du lam, ngay nao bo cung coi ao, con me thi coi quan, lam cho den noi bo may bi benh liet duong.Toi nao me cung mo thay con-cu teo, thang em ut con - thi moi di tu vi no thich dao cao dai, con dua em gai con phai di mai dam kiem tien, nhung no moi bo len thanh pho, vi o que mai dam kiem tien cha thang nao cho du. Nghe con o My bi khung bo me that lo lang! Mong tin con

:lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
hiểu thế nào là tùy

bản dịch
Cu tí thương,
Lúc này bố mẹ bận dữ lắm, ngày nào bố cũng coi ao, còn mẹ thì coi quán, làm cho dến nỗi bố máy bị bệnh liệt dường. Tối nào mẹ cũng mơ thấy con- cu tèo, thằng em út của con - thì mới đi tu vì nó thích đạo cao đài, còn đứa em gái của con phải đi mai đầm kiếm thêm, nhưng nó mới bỏ lên thành phố, vì ở quê mai đầm kiếm tiền chả tháng nào cho đủ. Nghe tin con ở Mỹ bị khủng hoảng bố mẹ thật lo lắng! Mong tin con

Viết ko dấu-Lợi-Hại
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Wonder girl sang Việt Nam